Sunday, August 12, 2012

Harusi ya Luis & Josephine

 Luis na Mkewe Josephine katika picha
 Sherehe hii ilifanyika katika ukumbi
wa Flamingo Mbezi Beach
 Luis akimlisha keki Mkewe







 Twende Swahiba wangu huwezi jua
labda utakuwa my love baade 
 Kama kawaida ukifika kwa wachaga ndafu ni muhimu

 Wakinyeshana Shampeni Lusi & Josephine
 Cheeeerzzzzz
 We kutiiiii.....................wee..............kutiiiiiiiiiiiii
 Dj twaha,Mimi na Mc Chriss Mauki ambaye ndo alikuwa Mc
 Luis na Josephine katika chakula

Maharusi wakiaga

1 comment:

  1. Umependeza mdogo wangu. Wifi kapendeza nae sana tu.

    ReplyDelete

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...